  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
TUẤN KIỆT ONLINE – KÊNH MUA SẮM TRỰC TUYẾN HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
*** ------------------------------------------------------------------***
-----------------------------
Thông số kĩ thuật :
1. Thương hiệu : HP Compaq
2. Màu sắc : màu đen
3. Công suất : 65W – 90W
4 .Tình trạng : Mới 100%
5.Input: 100-240V , 50 - 60Hz
6. Output: 18.5V 3.5A 65W
19V 4.74A 90W
7. Kích thước chân sạc : 7.4mm x 5.0mm